body{
-webkit-filter: grayscale(1);
filter: grayscale(1);
}
- Home
- News
- Detail
- กิจกรรม ก้าวต่อไปเพื่อชาวโคราช เพื่อ 3 โรงพยาบาล : 10 ก.พ.-25 มี.ค.61 สมทบทุน>>ซื้อเสื้อ>>วิ่ง >ปั่นจักรยาน เพื่อจัดซื้ออุปกรณ์ทางการแพทย์และสร้างอาคาร 1.โรงพยาบาลมหาราชนครราชสีมา 2.โรงพยาบาลเทพรัตน์นครราชสีมา 3. โรงพยาบาลมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
![](/ckfinder/userfiles/images/hrb1(1).jpg)
![](/ckfinder/userfiles/images/hrb3.jpg)
![](/ckfinder/userfiles/images/grb2.jpg)
![](/ckfinder/userfiles/images/hrb4.jpg)
![](/ckfinder/userfiles/images/hrb5.jpg)
![](/ckfinder/userfiles/images/hrb6(1).jpg)
![](/ckfinder/userfiles/images/hrb7(1).jpg)
![](/ckfinder/userfiles/images/hrb8(1).jpg)
![](/ckfinder/userfiles/images/hrb13(1).jpg)
![](/ckfinder/userfiles/images/hrb14(1).jpg)
<